test gái về hơi lo

tập đọc map

Binh nhất
chẳng là hôm nay tôi có đi ăn với thằng bạn... nố chuyện thì mới biết nó qua nhật lâu r nhưng chưa biết đến cái fuzoku ...thế là không chờ đợi gì nữa dẫn bạn nó đi test gái nhật liền.... vào đc 1 quán vừa ưng nhưng mà nó chỉ tiếp khách nhật với giá gi trên web còn người nước ngoài là 2man trở lên... quay đầu đi về thì nó cũng giới thiệu cho 1 quán khác đến nơi thì chỉ có 4em tiếp nước ngoài với giá 1m6 nên book luôn1 đứa cho thằng bạn... nó ăn chẳng lẽ mình ngồi đợi dưới cái thời tiết lạnh này... liền book luôn 1 em ... thì cũng chỉ đc 60-70% như hình thôi... em nó dẫn đến khách sạn thì nhớ đến lời các bro đã chỉ ở trước e lấy hết sức bú liếm móc các kiểu thì hỏi e nó đút vào đc không thì e nó bảo ダメ thế là lại đành giở hết các kinh nhiệm còn lại thì e nó đồng ý cho vào với điều kiện lần sau phải đến nữa... tôi thì cứ ok đại cho qua nhưng e nó bắt phải đưa line thì đành đưa line cho e nó... nhưng mà xong việc thì có nhìn lén thấy e nó nhắn tin với người của quán đại loại là 入れた... sợ quá tôi nhanh tay chuyển hết tiền qua cho thằng bạn phòng trường hợp xấu và cũng xạo lol tiếng nhật lấy lòng tin cho e nó là mình sẽ quay lại... lúc ra đến ngoài thở phào nhẹ nhõm may không có ai đợi ngoài ... ai gặp trường hợp nó cho đút vào r sau nó gọi người đến chưa nhỉ? giờ cái line nên bock k nhỉ?
vì quan điểm tôi đã bóc bánh trả tiền chỉ đi 1 lần

amung
X