Nhục Dục Ngoạ Hổ Tàng Long, cuối của cuối

Pitacute

Thiếu úy
P. Cuối khó quá ae à, định ko quay pé ng iu này va kết thúc topic vừa rồi, nhưng trời trêu lòng người , lỡ lia máy khi cao hứng nhâm nhi bia, thôi thì cũng là 1 kỉ niệm

mình chủ yếu ham zui là chính, nên đăng cũng chỉ để có dịp vào xem lại vui, đam mê nhục dục từ nhỏ, đời t chỉ đam mê 2 môn gái và nhậu, nhậu thì xứng đáng t mới có mặt vì giờ cũng có tuổi tiếc kiệm sức khoẻ, nhậu nhẹt đi đứng chọn chỗ, vì còn cv và gd rất ngại đụng chạm, va chạm. Do đao tránh lừa đảo nên ko dùng zalo với bất kì ai trên rphang này

Em ng iu múp máp dễ thương nì thì cũng trong nhiều topic rồi, ko nói thêm nữa. Chỉ là chịch choạc thì đủ cái thể loại xuất tinh, nhưng xuất tinh trong nhục dục sung sướng thì chỉ có 1 câu thôi là THEO ĐÚNG Ý MÌNH, THOẢ ĐƯỢC CHÍNH MÌNH. Thậm chí có nhiều tml chơi vợ mình còn ko thoả dc chính mình mà

cuối cùng t đúc kết cho riêng mình, là chịch em iu tình cảm ướt át, đk là khoẻ tốt, không gian th gian hợp lý, ai thích sao chơi zay. T khoái những e trẻ chịch khi xông hơi ấm người, ướt át nụ hôn la liếm bú mút nó cũng khác biệt hơn bthuong. và khi đủ theo ý của mình xuất ra trong nhục dục tê dại , nhắc lần nữa là thoả dc theo ý của mình. Thì cái xuất ra đó là cái mình ưng bụng nhất

Chúc ae vui khoẻ để còn có sức chịch đụ mạnh mẽ, chơi zui nên ko khoái so đo với ai, càng ko dám múa rìu qua mắt thợ ở đây

Vẫn là cái miệng cười quen thuộc, đi xã lũ cho mấy pé sanh diên cũng thường, nhưng cũng ít hiếm gặp dc em nào có nước da đẹp tốt như em iu này, bên e cảm giác thật bình yên và hạnh phúc, bắn tinh ra cũng phê pha hơn bthuong

map2611

Trung sĩ nhất
like cho bác ngon quá, nghe giọng mà kích nứng. mạnh dạng đoán 404.
@Tào Phớ sịp đỏ kìa nhận đi bác.

Thành viên

Hèn gì mấy bà vk chỗ tao kêu treo bím mấy tháng mới dc 1 lần, og ck đi kiểu này thì về ngủ chứ làm gì dc nữa 😂🤣

amung
X