Miền Nam Ăn lễ sớm 26/04 ở HOLLYWOOD tân phú

kedaohoa2008

Binh nhì
Chào mấy tml rphang, tao là Tiểu Kiếm đây, tham gia diễn đàn đã lâu chủ yếu tàu ngầm với chơi với mấy ae quen biết trươc, tao đi cũng nhiều mà ko viết rp cho ae biết, nay viết cái rp ăn chơi trước lễ cho e biết tình hình. Vào vấn đề chính luôn

Quán 1: Tao hẹn được 5 anh em set kèo tối đi karaoke ở Monaca, 9h30 vào quan đợi hết 1 tiếng rưỡi mà vẫn ko chọn được ai vẫn được má dẫn lên tàm 20em mà ko chọn đc ai hết nên tao cay dái thế là tao đi về, mà sao về được khi hôm nay tao muốn khô máu chơi trước lễ mà. Thế là tao móc con Nokia gẽ ra book phòng bên Holly lúc 11h
=> Tốn hết 1.6triệu cho 1.5h chờ đợi, không có ji đặc sắc nên ko kể chi tiết
=> đào nhiều, ko được đẹp lắm, bill cực rẽ, mấy lần truóc tao đi bill mỗi đưa 1tr -> 1tr2/ người
=> ko nude thì 500, nude 1tr ở đây tầm 2,5tr đi chơi là đẹp

Quán 2: Thế là tao qua Holly lúc 11h vào cái phòng nó nóng vkl bạn tao thì nó có chọn rồi tao thì chưa, lên chọn người mới.
- Vào ca hát lúc 11h tới 12h bắt đầu thú tính nổi lên, mấy ẻm đè tao ra cởi hết đồ, và trong phòng mấy ae khác không khỏi kiếp nạn bị cởi đồ giống tao.
- Về phần đào có xấu có đẹp tùy mỗi gu của tụi mầy, mấy bé đa số chịu quậy, lên nhạc rồi là bóp ku tao hoài ah, mà đời trớ triêu, nếu có vú thì ko đc đẹp, mà đẹp thì lại ko vú, thế là tao nhanh trí chọn con dú bự để bóp, còn mặt thì tao nhìn con nhỏ kế bên, mà lúc lên nhạc rồi tắt đèn nên tao nhìn từ vú xuống thôi kaka
- Ăn choi no sai rồi ae tao tính tiền lúc 2h sáng
=> Bill 4.6triệu bo má 500k là tròn 5.5triệu, mỗi người 1.1triệu bo mấy bé 1triệu tổng thiệt hại 2tr2

=> Ah quên xlôi người anh em (Moon) mới, cảm giác hôm qua em nó bị sụp hay sao đó, nếu có đọc được bài này, chúng ta làm lại nha kaka

Mấy quán khác như LUCKY quận 6, Amazon, Samba, Bell Gò Dầu, Bell Nguyễn văn quá tao đi rồi mà lười viết rp quá, để lễ tao rảnh tao viết cái thật là dài cho ae đọc.

Ai chung sở thích mạnh dạng ib tao đi chung cho vui

amung
X