Xx với cô bé văn phòng dưới hồ bơi và trong toilet bất ngờ lén lút.. hồi hợp

taodaymay2

Binh nhì
Chào mọi người. Mình cũng mới tham gia diễn đàn k lâu. Có xem hóng hớt những bài đăng của các bạn thấy thú vị lắm. Nay mình sẽ đóng góp những " hành trình "...
Bài đăng đầu tiên này là một cô bé văn phòng, làm bên nghành mua bán xe hơi. Hôm qua cuối tuần trời nắng nóng. Mình bơi ở quận 2 , nhắn rủ cô bé đi bơi cùng k thì cô bé đi. Sau đó mình qua nhà chở đi...
mới đầu vô hồ bơi mình cũng k nghĩ gì hết, nhưng thực sự cũng hứng lắm chứ! Trong quá bơi ôm sát sát cạ cạ... mình bạo dạng thử đụng đùi bé... mới đầu bé lấy tay đẩy đẩy ra. Mình cũng lịch sự k đụng nữa... nhưng con c.. cứng lên cạ vào mông bé hình như bé cảm nhận được dưới hồ bơi. Lúc này mình thấy bé chu chu cái mông ra mạnh hơn... tình huống diễn ra khá bất ngờ ngoài dự định... thế là mình bóp mông bé để im, tiếp tục mình bạo dạng hơn sờ tay ra trước sờ lz bé lấy ngón tay vuốt vuốt nhấn nhấn dzô bé để im luôn... wou... trong đầu bắt đầu nảy ra " ý tưởng táo bạo " mình hiểu tâm lý bé chắc cũng sợ người ta thấy.( Nhưng đây là hồ bơi khu biệt lập dành cho dân cư lúc đó hồ bơi cũng k có nhiều người khoảng 4,5 người thôi mà hồ rộng lắm) nên mình nói nhỏ vào tai cô bé " không sao... k ai thấy đâu em đừng sợ ha.. cứ làm theo cảm xúc 2 đứa đi ha " bé im im.. rồi mình ôm từ phía sau ngày càng nhấn mạnh c.. hơn ! Đến khúc hấp dẫn nhất... mình luồng ngón tay trỏ vào khe quần em ấy phía sau sờ lỗ đít trước.. kế bên có lỗ kia " ghé thăm " luôn... ai ngờ thấy nước nhờn quá trời.. ayzza hiểu rồi ha... mình vén quần bơi em ra rộng hơn... con c.. thì cứng nảy giờ mnr . Hạ người xuống chút.. thế là đút vào từ phía sau luôn... bắt đầu nhấp... ta nói.. ở dưới thì vừa nhấp ở trên mặt thì giả vờ thanh thản để người ta khỏi chú ý... mình hỏi em " sướng k" em cũng im im k àh... hii
Nhấp rồi rút ra ... đút dzô lại làm trong vòng khoảng 5,6 phút đó . Mình nói nhỏ với bé tiếp " chắc chịu hết nổi rồi.. 2 mình lên thôi.. vào toilet luôn đi ha... "
Dẫn bé lên. Sau đó 2 đứa mạnh ai tắm thay đồ ở 2 toilet riêng...
trong căn hộ thì mình thừa biết toilet nào có thể lén vào được. Thế là ra kéo em vào toilet ở kế bên toà đó... và đây là clip... hii...
sau đó 2 đứa đi ăn tối rồi chở bé về... cảm xúc lâng lâng...

Hồi sau mình sẽ kể tiếp bữa trưa nắng rủ 1 cô bé khác vào spa ... kakaka
Các bạn đọc bài xong vui lòng cmt sử dụng xưng hô theo cách " tôi và bạn " hoặc gì cũng được. Nhưng tuyệt đối k dùng từ " mày tao, tml... " ở đây nha. K cần biết trong các bài đăng kia ra sao. Nhưng mình nghe mấy từ đó dị ứng quá. Ăn chơi và cách dùng từ cũng thể hiện sự lịch sự trong đó ha các bạn. Nói chuyện càng lịch sự và dâm mình sẽ có cảm hứng kể nhiều " cuộc hành trình " nữa cho các bạn nghe...

amung
X