Vô tình hay cố ý

Baker77

Thành viên
Không biết mở đầu câu chuyện thế nào cho hợp lý nhỉ thôi thì vào vấn đề luôn nhé :
Chuyện chẳng có gì khi vô tình nhìn thấy mẹ vợ tắm. Lần đầu thì nghĩ thôi chắc quên đóng cửa nên quên thôi. Lần 2-3...... và nhiều lần như thế nữa. Con trai mà. Thằng nào thấy vậy mà không lén nhìn thì chắc phải xem lại bản thân à nha :))) đương nhiên là mẹ vợ trẻ nên mới nhìn. Chứ u60-70 thì chắv cũng ngó xíu rồi đi hả mấy phờ ren. Thân hình đẹp cặp ngực mình khẳng định phụ nữ 30-35 tuổi sợ đã sệ hơn bà rồi. Chắc do ông già ít sài nên thế. Nhìn lần 1 lần 2 thì ko sao. Nhìn nhiều nó ảnh hưởng tâm lý thế quái nào đấy. Bắt đầu mình có những suy nghĩ đen tối. Hành động thì không dám thể hiện bên ngoài. Và 1 ngày đẹp trời. Sự đen tối đó lên tới tột đỉnh khi nhìn thấy và phát hiện bã ngoại tình. Tin nhắn báo tới điện thoại. Mình tò mò mở ra xem thử vì điện thoại người lớn mà. Ít ai cài mật khẩu lắm. Hoặc có cài thì cũng dễ đoán. Từ 0 đến 9. Hoặc là 6 số nào đó giống nhau. Và đương nhiên mình biết mật khẩu nên mới mở được. ''Tối mình gặp nhau nhé .... ck mua bao nhé '' câu trả lời khiến mình chắc nịt hơn những lần không đóng cửa khi tắm là có ý đồ ??? '''Sợ mang bao ck không thích '' đã ngoại tình chủ động mua bao là tình nhân nhưng ngược lại thì bã lại không đồng ý việc đó. CHÀ HÀNG NGÀN CÂU HỎI BẮT ĐẦU ĐƯỢC ĐƯA RA- sao lại thế này sao lại thế kia. Mình bắt đầu bình tĩnh và xem nhữnh tin nhắn tiếp đó thì ôi thôi. Bầu ngực mình lén nhìn nay đã ở trong ảnh trước mặt mình khi bã gửi người ta. Lén đóng điện thoại và từ đó suy nghĩ điên cuồng bắt đầu trỗi dậy như thể là mình phải chiếm lấy trước người đàn ông này. Vẫn như mọi khi. Mình lén nhìn tắm thì vô tình bị phát hiện. Điệu bộ giật mình né sang 1 bên và la lên cái thằng này say hả những vẫn không đóng cửa. Mình như thằng hết hồn. Sợ đủ thứ chuyện trên đời. Đợi khi tắm xong. Mình tới nói mẹ thông cảm nha con lỡ.... Thái độ của bà thảng nhiên như chưa có việc gì. Bẵng đi vài ngày sau. Bố vợ mời uống bia. Tôi nói thôi uống nhiều người ngứa lắm. Vì tôi bị dị ứng. Bà còn ghẹo NGỨAAAA LẮM đừng có uống. Cứ thái độ không dứt khoắc của bà sau lần đó và những cử chi thân mật còn đó. Tôi không thể nào bỏ đi cái suy nghĩ tội lỗi đó. Phần thì muốn chiếm lấy. Phần thì vẫn muốn nhưng sợ nhất cái cảnh người ngoài cuộc biết :))). Đến giờ bà vẫn ngoại tình nhé. Helpme =))

amung
X