Thất vọng khi gặp e xu xu

Long116

Binh nhất
Chào các bro , đó giờ tui đi ít khi nào lên bài chỉ có hnay ức chế quá mới lên bài , chuyện là tôi có nhắn cho su su trao đổi và hỏi giá e nó và giá some với e mèo xong chốt some , tôi đến lấy phòng và nhắn e nó sau khi tắm sạch sẽ đợi 2 e thì có tiếng rõ cửa tôi ra mở thì chỉ thấy có e su tôi hỏi mèo ko đi hả e e nó nói nay ks ko cho vào 3 ng vì có kiểm tra v mà trước đó e ko nhắn nói tôi tiếng nào xong r tôi cũng ok rồi vào hành sự và tôi đánh giá là e nó công nghiệp nặng bj thì chưa tới 1p xong tới tôi thì tôi định hôn môi e nó nói là nay e nó cảm nên ko hôn môi r tôi k nói j tới lúc tôi hôn ngực thì e nó lại lấy tay che che đẩy ra nói nhột rồi còn mỗi lần hôn ngực là lấy khăn lau ũa là s ae r tới lúc tevet dc tí e nó cũng cứ đẩy ra cứ nói nhột hoài làm tôi cũng mất hứng gặp tôi cũng kiểu khó lên nên cần chút tình cảm mà v thì tôi chịu xong tôi cũng làm cho lẹ cho xong rồi thanh toán về , tưởng dc xả stress v mà đi xong còn bực hơn , mong e có đọc dc bài này thì cũng nên cải thiện chứ v thì mất khách hết

amung
X