Miền Nam Thảo GV Arobic Có Thật Sự Ngon…

PhúcCK

Trung sĩ
Chào 5k Ae Rphang và tất cả Ae đã và đang theo dõi mình nha..
Đáp ứng theo yêu cầu của nhiều Ae theo dõi mình và cũng như sự tò mò thích khám phá review hàng kín cũng như hở thì mình cũng shet một cuộc hẹn với một cô giáo đang Hot may ngày qua…
Và cũng đánh giá khách quan trung thực theo cảm nhận của cá nhân mình như sau:
Face: 6,5đ ưa nhìn em này chắc cũng U26 tro lên rồi
Skin: Trắng mịn màng

V1: to tròn ti Hồng nhưng bóp cảm giác như đa qua nâng cấp
V2: vừa không lipit
V3: BÌNH THƯỜNG không to như mình tưởng tượng..
V4: Gon gang sạch sẽ khong Mùi vị không nước non..
Thái độ:
Giao tiếp thân thiệt bắt chuyện tốt cởi mở
Sever:
Sau màn tro chuyện giao tiếp thì em nó cũng hôn vú, BJ liếm láp nhưng o mức bình thường cho có…Vet máng thì em vẫn cho rồi đeo bao vào việc…
Nhưng hôm nay và với em ấy mình cảm thấy không có cảm xúc và cảm giác mac dù thái độ em Ok chịu hợp tác nhưng mình vẫn không có cảm xúc…
Vì mình cảm giác trong lúc chich em nó không happy cho lắm kiểu không có cảm xúc….mặc dù em chủ động đổi kiểu này nọ V4 em khá khô, sau vài thế thì mình ráng tập trung cho out chứ thật sự chả có cảm giác perfect gì hết…

Tổng kết:
Em hoà đồng vui vẻ chịu hợp tác
Nhưng như mình đã nói trên thì lúc chich mình chưa được cảm nhận cảm giác cho lắm kiểu em hợp tác để làm cho xong việc..

Túm lại là cảm nhận của cá nhân mình là vậy còn cảm nhận của cá nhân Ae đi trước sau thì đó là tuỳ moi người nhé…
Còn để quay lại lần 2 với em không thì: mình chắc chắn là Không rồi…
Thanks nhưng người Ae đi trước đa chia sẻ thông tin của em nó và thanks tất cả Ae đã xem và Like cũng như Follow mình nha…!!!
Ah em nó đi kín nên mình không xin chụp hình nhé có mỗi pic KS và cái quần ship cho Ae ngắm tạm kkk
Chào Ae………….

amung
X