Miền Nam Kiểm Chứng Chị MBTM Quận 7 Huyền My : 0762602944

U17414

Binh nhì
Nay buồn vì đủ thứ chuyện , nên tối nay giao hàng bên Huỳnh Tấn Phát q7 , sẵn tiện kiểm chứng luôn chị lồn què gì bên khúc 341 Trần Xuân Soạn của vài ae trên rphang chia sẽ , dt nhắn tin các thứ thì dc chị hẹn ở 341 TXS ks Sông Ba , đến nơi lấy phòng thì gặp 1 chế buê đuê ngồi quầy lễ tân , vài câu xã giao thì dc nhận p108 , lên tấm rửa sạch sẽ thì 10p sau mb cũng đến , nói mb vậy thôi chứ nhỏ hơn mình , mb chừng 37-38 tuổi đĩ , mình cũng 40 tuổi đĩ rồi , mb thì tướnh tá mập mạp nha , vú bự và mềm có xệ , hông đít bự , 2 vòng vú to và xí muội to + đen , gu mập mạp vú bự đít bự cho ae khoái ăn mỡ , face tạm dc ko đến nổi tệ lắm , tém gọn vấn đề service của mb nha , bú liếm khắp người , liếm lỗ dậu tém lỗ đít khỏi chê , chà vú lên người , chịch vú chịch miệng , bú liếm miệt mài kêu ngưng mới dừng , mình cũng búng và nút xí muội , bóp vú mạnh bạo bình thường , đến phần mò cua bắt ốc thì em kêu nhột quá , bú liếm đi anh mới sướng , lol què móc lol mà kêu nhột , đúng là gọi xạo lồn , quay qua móc lỗ đít , có cia xuất miệng khi nắc miệng nha ae , nói chung tạm ổn ko đến nổi tệ lắm , đi thử ủng hộ mb khó khăn thôi , cũng chưa gọi là êm , về phần ks thì phòng ốc sạch sẽ có thêm bánh trái trong phòng để ăn khỏi buồn miệng , giá 70k 1h chưa tính ăn uống phụ thu thêm + 12k nước suối , khi tính tiền nói chuyện chọc ghẹo chế buê đuê cũng vui , nên chế tính tiền mình 69k 900 vnd , bờt 100vnd để chị em còn nợ nhau kiếp sau thành vk ck trả luôn , mua chai nước suối 12k , giỡn 1 hồi bà chế ko tính tiền cho luôn nước uống , Rp rõ ràng như vậy rồi , ae môn mbtm mặn và nặng thì đi check ủng hộ chị làm gái nuôi thân + con nhỏ , ko dc thì bỏ qua khỏi bàn luận rồi nói lời cay đắng là căng đấy...Thank You

Chịch tung tóe

Thiếu úy
Ai rồi cũng v mà . Thông cảm cho mb . Có khi ngày xưa 18-20 ng ta cũng trẻ đẹp nhiều ng theo . Có tuổi phải làm nghề thì chịu thiệt giá rẻ thôi

amung
X