Dò mìn thất bại với Khánh Chi Baby, từ nay chắc không dám check mấy bé tuổi teen nữa!

Yan_lake2022

Trung sĩ
Chào anh em, tuần này tui được rảnh nên tranh thủ đi check mấy em không thôi lại phải đi công tác.
Mặc dù lúc trước đã từng check phải mấy e tuổi teen service yếu nhưng do ỷ y đã ngắm nghía kĩ theo kinh nghiệm cá nhân chắc không đến nỗi nào đâu, quyết định book Khánh Chi Baby ở Khách sạn Minh Nhật đường Tên Lửa (lúc trước gọi book e Mi nơ đặc sản Bình Tân cũng ở khách sạn này vừa mới hỏi kêu e cosplay váy công sở thư kí cái cộc lên kêu anh đi bạn khác đi 😒, huỷ kèo). Thấy từng có điềm ở ks này nhưng vẫn quyết đi thử và cái kết.
Vô phòng e mặt quạo, mình hỏi thăm thì nói chuyện khá chảnh, kêu bj thì hỏi bj qua bao nha, mình ko chịu cái bú kiểu cho có, mở to miệng ra bú ko cảm giác luôn 😒, mình nói ok, để a bú, kêu e nằm ra hôn cổ, vú, bím đều kêu nhột đẩy ra ko cho. Lúc này mình bực tính đuổi ra hỏi e làm gì ko đúng service bài đăng gì hết vậy, vui vẻ đi e, a vui vẻ với e mà? E nó nói vậy là e vui vẻ lắm rồi đó a 😳. Thôi ko lẻ giờ đuổi ra, tròng bao vô nắc tầm chưa tới 1 phút cho ra mẹ cho rồi, kết thúc 1 buổi dò mìn thất bại 😔.

amung
X