Cập nhật tình hình SGBB ở Nhật .... bài viết này không dành cho số đông ae nhé

DUONGJP

Trung sĩ
Chào các bạn lại là con chim bé nhỏ giữa bầu trời nhật bản đây ạ...
Trước tiên mình muốn nhấn mạnh bài viết này không dành cho số đông, mục đích nhắm tới của bài này là ae tại nhật có con đường ăn chơi mới và có động lực học tiếng nhật hơn...
Và bjo mình sẽ chia sẽ cho ae về cách chăn dắt SGBB tại nhật ngon bổ rẻ và tường tận nhất với các điều kiện tiên quyết cần có là TIẾNG NHẬT ỔN
Cũng như AE biết thì X là mxh cảu bác elonmusk và nó cho phép ae cập nhật những hình ảnh 18+ và cũng là chợ tình onl dạo gần đây và nhật nó cũng thế...
:D Thứ 1 Để mà tìm dc sgbb ở nhật thì các bạn nên cập nhật tiểu sử của các bạn là đang ở tỉnh nào của nhật và tất nhiên là viết bằng tiếng nhật nha mấy ông cố
;)) Thứ 2 các bạn vào thanh tìm kiếm với công thức tên tỉnh hoặc shi các bạn đang ở + P活 hoặc là +パパ活 =>>>> ví dụ mình ở toyama thì là 富山P活 hoặc 富山パパ活 thì sẽ ra 1 số e đăng bài như hình minh họa bên dưới của mình, và tiếp theo mấy ông nhấp dô taif khoản của tụi nó tham khảo coi có ảo hay k, mục tiêu nhận dạng tk ảo là mấy nhỏ hay gắn link line hoặc 1 link đường dẫn khác, đối với những tài khoản này thì k nên DM ( DM là gửi tin nhắn á kiểu như PM của vn)... cứ lục lục tìm tìm các tài khoản liên quan rồi xem cho kỹ hẵng chọn
:-bd Thứ 3 sau khi chọn dc con hàng êm êm thì DM cho nó hỏi nó những thông tin cơ bản như tiền, địa điểm, có bao hay k, giao dịch thế nào =>> các cn hàng này thường k có người quản lý và làm tự thân nên tất nhiên ae có thể trả giá nhưng trả vừa thôi nha mấy ông cố vì cổ nhân có câu " tiền ít thì đừng có đòi hít lông thơm"kkkk.... mình sẽ cho ae giá đại khái tham khảo nhé nếu đi tàu cực nhanh và bú cu trên xe hơi thì tầm 8千~1万、đi ksan thì có bao tầm 1万5 1 cái, 2万 thì 2-3 cái cũng dc tùy vào trình dẻo miệng của ae thôi... mình thì thường đã đi thì đi cho tới và kiểu như là hẹn đi ăn đi ca hát r chịch lcus nào có hứng xong r đến hôm sau thì chia tay... tất nhiên là tiền sẽ tốn hơn khá là nhiều vì còn cả tiền ăn nhậu và ks nữa bởi vậy mình mới nói bài viết này k dành cho số đông ae đâu kkk...
dưới đây là 1 số hình ảnh mình vừa check 1 e ở toyama và cách tìm kiếm con hàng mình đính kèm... ae tham khảo rồi tự làm nhé... đừng có pm hỏi này kia nữa mình tl k có hết đâu kkk
PS: tổng thiệt hại cho cuối tuần qua gồm 2starbuck 2s, karaoke 4s (chich trong ksraoke 1 cái nhẹ), nhậu tăng 1man3, đi về ksan chịch 1 cái rồi đi nhậu tăng 2 rồi về ksan chịch 2 cái nữa tới sáng ( tiền ksan 9s hơn) rồi chia tay e, mình gửi bé 2万5 bé nó cảm ơn rồi về nó nt feedback lại kkk... tổng cho 1 cuộc ăn chơi từ 2h chiều đến 10h sáng hôm sau mất tầm 6万( tỷ giá ngày 28/3 thì tầm 9tr7 tiền việt cho cả ăn và chơi nhé... k tính tiền xăng tiền tàu nha ae)
Còn về bé thì ae tự nhìn ảnh đoán hàng nhé... 17tuoi11 tháng kkk=))=))=))
Thôi mình đi cuốc đất đóng tiền lãi ngân hàng tiếp đây ae >:)>:)>:)

スクリーンショット 2024-03-29 081800.jpg

amung
X