Miền Nam An An 300k massage fuck- Gái miền Tây chân chất

soisanmoi99

Binh nhì
Hi anh em đồng dâm
T là tàu ngầm trước giờ, đi kha khá em trng diễn đàn mà trước giờ t lười lên bài rp quá tại hầu hết mấy em có rp trên diễn đàn lượng khách ổn định anh em ủng hộ cũng nhiều nên thôi. Nay thấy hoàn cảnh của bé thấy thương thương quá nên lên bài mong anh em ủng hộ bé nhiều hơn 😘😘
Bé An An này t tình cờ đi hôm có việc qua quận 7, giờ trưa không biết đi đâu nên lên rphang thấy info em giá ổn áp 300k kèm massage khoẻ thêm có 100k. Công nhận em massage khoẻ có tay nghề nhất trong mấy em có kèm dịch vụ này, em kể là xưa có làm massage khoẻ dưới quê cho 1 bà chị quen, sau bả cưới chồng Hàn nên theo chồng dẹp tiệm nên em không làm nữa, tay nghề ổn áp hơn mấy bé ở Bảo Khang t từng đi nữa nên ae nào gu masage hay đang mệt mỏi thì nhớ kiếm bé nó nha, mà nói trước nhớ nhắn trước có đi massage luôn để em nó sắp xếp thời gian thoải mái không hẹn khách trùng giờ, mấy ba say thì chắc em no hạn chế nhận nha😵💫😵💫😵💫🤮🤮🤮
Hôm nay t rảnh sớm không có việc gì nên chạy từ quận 3 qua ghé em sớm, vô phòng em mới nói hên cho anh là em sắp trả phòng đó, anh qua trễ tý là em đi rồi, rặn hỏi em mới kể là bữa giờ ế khách quá, em nó tính làm tạm 3-4 tháng kiếm tiền thôi r về quê kiếm cv khác làm mà hết hơn tháng rồi không kiếm được mấy nên định chuyển qua Q8 coi có đông hơn không. Với lại em ở hơn tháng mà dính 4-5 vụ mệt mỏi rồi . Có cha thì đi lừa em vào tắm lại rồi lấy tiền trong ví của em đi mất, có cha thì k làm đòi em massage thôi, mà em nó đi giá 300k có massage thì thêm 100k, còn m đi riêng massage thì giá 200k mà chả đi msg không xong vứt 100k rồi đi về, còn khốn nạn nhất là có thằng em nó vừa vào phòng thì túm tóc em đập vào cửa 2-3 cái, dm đi chơi thì có đạo đức tý chớ chơi vậy md quá,...😡😡😡
T check xong thì thấy em về Trung Sơn Q8 cùng đường nên xin chở em qua ks mới luôn, có gì đi chung nên tâm sự với em được nhiều tý
Nội dung 9 cho ae
Mặt:6/10 nét gái quê chân chất, em không xài make up không dưỡng da nên da mặt không láng mịn
V1:8/10 to bự hàng độ mà em độ chắc loại hơn cũ nên bóp hơi cứng, nhìn thích mắt lắm
V2 : ít lipid, có eo ót da dẻ mịn ôm sướng
V3: tạm được, t k phải dân chơi doggy nên không care lắm
V4: nước nôi ok, 2 lần t check thì nằm ôm mò tý thấy em ra nước tự nhiên, cũng khá khít với t, em cho vét mà em có nói là đợt có cha nào vét rồi cắn em đau quá nên tụi bây có vét thì lịch sự giùm, à hôm t check thì bé nói mới sạch kinh nên k dám cho vét, mà em có kể là em không ăn các loại thịt như trâu bò dê rắn, ăn thịt gà heo cá với rau là chủ yếu nên t nghĩ không có nặng mùi đâu
Serrvice: còn hơi yếu do em mới làm, có gì ae nhẹ nhàng chỉ bảo thêm, cũng chịu khó Bj rồi sàng lắc cưỡi ngựa ơ đồ lắm, bj k cạ răng nha ae , hợp tác lắm mà em mới nên còn dễ ngại, nằm im im lúc làm rên nhẹ chứ t đẩy 1 hồi em cũng hưởng ứng tích cực lắm
Tóm cái váy lại là đối với t đây là em hàng ổn trong tầm giá(300k), massage rất ngon có lựuc bài bản, gu ae nào thích tình cảm thì ủng hộ em nó, giờ em nó về Q8 tiệm cho ae dễ check hơn nhiều rồi. T thì đưa hẳn 5x ủng hộ em nó. Em nó đang làm single mom nuôi con nên ae ủng hộ nha, ck mất đợt dịch covid nên giờ 1m nuôi con cũng tội. Mong em đông khách nè
Hình là do t xin chụp để viết rp chớ em ngại không chịu chụp chung

amung
X