Miền Nam 84 Tokyo GẶP EM BJ TỐT

giaminhnham123

Binh nhì
Ngồi rảnh rảnh thấy bé 84 q3 hợp mắt với hợp cu quá nên là hôm nay quyết định đi thăm bé để được sướng cu coi sao. Thủ tục nhanh gọn rồi cũng được lên phòng

Xông hơi một tí thì bé nó bước vào 2 đứa tâm tình nhau nhều tí còn tui thì không quên khám phá cặp bưởi của bé nó phải công nhận lúc nào cũng vậy được sờ bưởi là sướng nhất đúng không anh em. Vô phần tắm táp bé bé nó tắm rửa chăm sóc cho tui tới tận con cu luôn nha lúc đầu là đặt có 1 shot ak mà bé nó dạo đầy với bú lút cán sướng quá nên là phải Cia hết cho bé nó không cam tâm nên là đăng ký thêm shot nữa luôn
Về phần khỏe thì bé này làm ổn không quá đặc biệt nên là tui bỏ qua nha. Vô tới phần mệt bé nó đổ gel khắp người mà sử dụng cặp vếu cùng con bum búm của bé mà thỏa mãn tui, nhiều khi còn kết hợp đi lưỡi nữa chứ đi tới đâu là phê tới đó luôn rồi. Thằng em tui sau khi một thời gian được bé nó chăm sóc thì cũng đa tiếp tục ngóc đầu dậy mà bé nó thì có hiền gì đâu thằng em vừa dậy là bé nó chơi kẹp bánh mỳ với cạ bím vô cu tui tiếp rồi. Rồi sau đó thì bé nó vô thế mà mơn trớn nhẹ nhằng thằng nhỏ và kết thúc bằng một màn bú cu liếm đầu khấc quá phê đặc biệt là cả 2 lần đều được CIA nha anh em
Face bé này dễ thương với dâm được thêm cái nhiệt tình nữa

V1 to, tròn, mềm

V2 có xiu lipit những nhìn chung là không đáng kể

V3 được chơi cặp mông này thì còn gì bằng

V4 đẹp, nhiều nước không phải gu nên không can tiệp nhiều

Thiệt hại tip cho bé là 1tr2 cho 2 shot

amung
X